CHIANGRAI UNITED | กว่างโซ้งมหาภัย สโมสรเชียงรายยูไนเต็ด

ชื่อผู้ใช้งาน  
รหัสผ่าน

หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: บุรีรัมย์โคตรโกง !! ถ้าแพ้แบบใสๆจะไม่เจ็บใจ แต่นี่มันปล้นคะแนนกันชัดๆ  (อ่าน 1602 ครั้ง)
joblovenuk
*

ความมีน้ำใจ 8

« เมื่อ: 18 สิงหาคม พ.ศ. 2013, 10:31:29 »

ใครไม่อยู่ในสนามอาจจะเห็นไม่ชัด แต่บังเอิญว่าผมดูอยู่ข้างสนาม และเห็นช่วงโมเม้นท์นั้นตลอด
จริงๆนัดนี้เราไม่ได้แพ้ขาด แม้เกมส์จะเป็นรอง แต่เชียงรายเราก็บุกโต้ และน่าทำประตูได้หลายจังหวะ
ที่สำคัญ จังหวะที่นูรูลหลุดมายิงได้ ยังไงก็ไม่ล้ำ ดูที่สนามก็ไม่ล้ำ ดูทางทีวีก็ไม่ล้ำ แล้วทำไมไลน์แมนยกธง
ไม่ทราบว่า มีผลประโยชน์ทับซ้อน หรือบกพร่องโดยทุจริตหรือเปล่า ทางสโมสรสมควรทำเรื่องส่งไปทีพีแอล
จะได้ผล ไม่ได้ผลอย่างไร ควรมีการประท้วงครับ ถ้าได้ประตูนั้น โมเมนตั้มมาทางเราแล้ว รับรองว่าเราไม่แพ้
เผลอๆอาจจะถึงชนะด้วย ผมรู้สึกละอายแทนแฟนบุรีรัมย์ และรู้สึกว่า ผลแบบนี้ไม่แฟร์
ไม่สมควรใช้วิธีสกปรกเพื่อเอาชัยชนะ เยี่ยงนี้ ไม่ได้โกรธแฟนบอลบุรีรัมย์นะ
แต่โกรธผู้ตัดสิน และทุกคนที่มีส่วนทำให้ผู้ตัดสิน ทำหน้าที่อย่างอยุติธรรมแบบนี้

แวะมาเยี่ยมเยียนกันบ้างนะครับ
http://www.pandagroup.pantown.com/

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์